Krypto - en to vi translation catalogue (716 entries)

en: Real account
vi: Tài khoản thực

en: Board
vi: Biểu đồ

en: Please turn your device in landscape mode.
vi: Vui lòng bật

en: chart
vi: đồ thị

en: charts or more
vi: biểu đồ trở lên

en: Search by name or symbol
vi: Tìm kiếm theo tên hoặc biểu tượng

en: real account
vi: Tài khoản thực

en: See all balances
vi: Xem tất cả số dư

en: List accounts
vi: Liệt kê tài khoản

en: History
vi: Lịch sử

en: Credit
vi: tín dụng

en: Order book
vi: Quyển sổ đặc Mua hàng

en: Market
vi: Thị trường

en: Portfolio
vi: Danh mục đầu tư

en: Leader board
vi: Ban lãnh đạo

en: Watching
vi: Xem

en: News
vi: Tin tức

en: Panel
vi: Bảng điều khiển

en: Manager
vi: Giám đốc

en: Admin
vi: quản trị viên

en: Converter
vi: Chuyển đổi

en: Social
vi: Xã hội

en: Calendar
vi: Lịch

en: Watchlist
vi: Danh sách theo dõi

en: Contact us
vi: Liên hệ chúng tôi

en: January
vi: tháng Giêng

en: February
vi: Tháng hai

en: March
vi: tháng Ba

en: April
vi: Tháng tư

en: May
vi: có thể

en: June
vi: Tháng sáu

en: July
vi: Tháng 7

en: August
vi: tháng Tám

en: September
vi: Tháng Chín

en: October
vi: Tháng Mười

en: November
vi: Tháng mười một

en: December
vi: Tháng mười hai

en: Mon.
vi: Thứ Hai

en: Tue.
vi: Thứ Ba

en: Wed.
vi: Thứ Tư.

en: Thu.
vi: Thứ năm

en: Fri.
vi: Thứ Sáu

en: Sat.
vi: Ngồi.

en: Sun.
vi: Mặt trời.

en: Statistics
vi: Số liệu thống kê

en: Bank transferts
vi: Chuyển khoản ngân hàng

en: Payments
vi: Thanh toán

en: Subscriptions
vi: Đăng ký

en: Identity
vi: Danh tính

en: Users
vi: Người dùng

en: Orders
vi: Đơn đặt hàng

en: Withdraw
vi: Rút tiền

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Total trade
vi: Tổng giao dịch

en: Total deposit
vi: Tổng số tiền gửi

en: Total withdraw
vi: Tổng số tiền rút

en: Fees
vi: Phí

en: Name
vi: Tên

en: Email
vi: E-mail

en: Subscription
vi: Đăng ký

en: Signin method
vi: Phương thức đăng nhập

en: Last login
vi: Lân đăng nhập cuôi

en: Notifications enabled
vi: Đã bật thông báo

en: Trial version
vi: Phiên bản dùng thử

en: day
vi: ngày

en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Enabled
vi: Đã bật

en: Ref
vi: Tham khảo

en: User
vi: Người dùng

en: Order date
vi: Ngày đặt hàng

en: Exchange
vi: Trao đổi, giao dịch

en: Pair
vi: Đôi

en: Type
vi: Kiểu

en: Amount
vi: Số tiền

en: Received
vi: Nhận

en: Total deducted
vi: Tổng số đã khấu trừ

en: Total received
vi: Tổng số nhận được

en: Buy
vi: Mua

en: Sell
vi: Bán

en: Coin list
vi: Danh sách tiền xu

en: Market list
vi: Danh sách thị trường

en: Heatmap
vi: Bản đồ nhiệt

en: Price
vi: Giá bán

en: Direct Vol. 24H
vi: Tập trực tiếp 24 giờ

en: Total Vol. 24H
vi: Tổng số Vol. 24 giờ

en: Market Cap
vi: Vốn hóa thị trường

en: Chg. 24H
vi: Chg. 24 giờ

en: 24h High/Low
vi: 24h cao / thấp

en: Dashboard
vi: bảng điều khiển

en: General settings
vi: Cài đặt chung

en: Coins
vi: đồng xu

en: Currencies
vi: Đơn vị tiền tệ

en: Mail settings
vi: Cài đặt thư

en: Payment
vi: Thanh toán

en: News - Social
vi: Tin tức - Xã hội

en: Intro
vi: Giới thiệu

en: Trading
vi: Thương mại

en: Additional pages
vi: Trang bổ sung

en: Today's visits
vi: Lượt truy cập hôm nay

en: 7 days visits
vi: 7 ngày thăm

en: Number of users
vi: Số lượng người dùng

en: Number of coins
vi: Số lượng tiền xu

en: Last users
vi: Người dùng cuối

en: This website uses cookies
vi: Trang web này sử dụng cookie

en: Our website uses cookies to examine site traffic and user activity while on our site, for enhanced and effective user experience, marketing, and to provide social media functionality.
vi: Trang web của chúng tôi sử dụng cookie để kiểm tra lưu lượng truy cập trang web và hoạt động của người dùng trong khi trên trang web của chúng tôi, để nâng cao và hiệu quả trải nghiệm người dùng, tiếp thị và cung cấp chức năng truyền thông xã hội.

en: Accept
vi: Chấp nhận

en: Your e-mail address
vi: Địa chỉ email của bạn

en: Your password
vi: Mật khẩu của bạn

en: Forgot password ?
vi: Quên mật khẩu ?

en: Login
vi: Đăng nhập

en: or
vi: hoặc là

en: Create a new account
vi: Tạo tài khoản mới

en: practice account
vi: tài khoản thực hành

en: Symbol
vi: Ký hiệu

en: Last
vi: Cuối cùng

en: Profile
vi: Hồ sơ

en: Notification
vi: Thông báo

en: Security
vi: Bảo vệ

en: Logout
vi: Đăng xuất

en: Your name
vi: Tên của bạn

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Type chart
vi: Loại biểu đồ

en: Change your password
vi: Thay đổi mật khẩu của bạn

en: Repeat your password
vi: Lặp lại mật khẩu của bạn

en: Back
vi: Trở lại

en: Validate
vi: Xác thực

en: Title
vi: Chức vụ

en: Your website title
vi: Tiêu đề trang web của bạn

en: App description
vi: Mô tả ứng dụng

en: Referal link
vi: Liên kết giới thiệu

en: Your referal link (ex : Changelly)
vi: Liên kết giới thiệu của bạn (ví dụ: Changelly)

en: Maintenance mode
vi: Chế độ bảo trì

en: Number format
vi: Định dạng số

en: Switch charts to tradingview charts
vi: Chuyển biểu đồ sang biểu đồ giao dịch

en: Enable autolanguage
vi: Bật tự động ngôn ngữ

en: Enable POEditor Language
vi: Bật ngôn ngữ POEditor

en: POEditor API Key
vi: Khóa API POEditor

en: Your POEditor API Key
vi: Khóa API POEditor của bạn

en: POEditor Project Selector
vi: Trình chọn dự án POEditor

en: Allow signup
vi: Cho phép đăng ký

en: User need verify account
vi: Người dùng cần xác minh tài khoản

en: Need captcha signup
vi: Cần đăng ký captcha

en: Google Recaptcha Site Key
vi: Khóa trang web Google Recaptcha

en: Your Google Recaptcha Site Key
vi: Khóa trang web Google Recaptcha của bạn

en: Google Recaptcha Secret Key
vi: Khóa bí mật của Google Recaptcha

en: Your Google Recaptcha Secret Key
vi: Khóa bí mật của Google Recaptcha của bạn

en: Sigin with google
vi: Sigin với google

en: Google App ID
vi: ID ứng dụng Google

en: Your Google App ID
vi: ID ứng dụng Google của bạn

en: Google App Secret
vi: Bí mật ứng dụng Google

en: Your Google App Secret
vi: Bí mật ứng dụng Google của bạn

en: Sigin with Facebook
vi: Sigin với Facebook

en: Facebook App ID
vi: ID ứng dụng Facebook

en: Your Facebook App ID
vi: ID ứng dụng Facebook của bạn

en: Facebook App Secret
vi: Bí mật ứng dụng Facebook

en: Your Facebook App Secret
vi: Bí mật ứng dụng Facebook của bạn

en: Enable Google Ad
vi: Bật quảng cáo Google

en: Your Google Ad Client
vi: Ứng dụng khách Quảng cáo Google của bạn

en: Google Ad Slot
vi: Vùng quảng cáo của Google

en: Your Google Ad slot
vi: Vùng quảng cáo Google của bạn

en: Enable Cookie popup
vi: Bật bật lên cookie

en: Cookie Popup title
vi: Tiêu đề bật lên cookie

en: Your Cookie popup title
vi: Tiêu đề bật lên Cookie của bạn

en: Cookie Popup text
vi: Văn bản Popup Cookie

en: Your Cookie popup text
vi: Văn bản bật lên Cookie của bạn

en: Blacklisted countries
vi: Các quốc gia nằm trong danh sách đen

en: Save
vi: Tiết kiệm

en: Allow user to switch chart type
vi: Cho phép người dùng chuyển loại biểu đồ

en: Done !
vi: Làm xong !

en: quantity
vi: số lượng

en: Enable native trading
vi: Bật giao dịch gốc

en: Balance configuration
vi: Cấu hình số dư

en: Show balance estimation
vi: Hiển thị ước tính số dư

en: User user currency select
vi: Chọn loại tiền người dùng

en: Show balance estimation in
vi: Hiển thị ước tính số dư trong

en: Referal system configuration
vi: Cấu hình hệ thống giới thiệu

en: Enable referal (native trading need to be enabled)
vi: Bật tính năng giới thiệu (cần phải bật giao dịch gốc)

en: Referal comission (in $, fixed amount)
vi: Tiền hoa hồng giới thiệu (bằng $, số tiền cố định)

en: Referal comission (in $, fixed amount) ex : When a referal signup & deposit real cash, the refer win 5 $ (value = 5)
vi: Tiền hoa hồng giới thiệu (bằng $, số tiền cố định) ví dụ: Khi đăng ký tham chiếu và gửi tiền mặt thực, thì tiền thưởng tham khảo 5 $ (giá trị = 5)

en: Deposit configuration
vi: Cấu hình gửi tiền

en: Deposit fees (in %)
vi: Phí đặt cọc (tính bằng%)

en: Deposit minimum (in $)
vi: Tiền gửi tối thiểu (bằng đô la)

en: Deposit maximum (in $)
vi: Tiền gửi tối đa (bằng đô la)

en: Deposit currencies allowed
vi: Cho phép tiền gửi tiền gửi

en: Deposit wallet receive (if wallet real currency not available)
vi: Ví tiền gửi nhận được (nếu ví tiền thật không có sẵn)

en: Withdraw configuration
vi: Rút cấu hình

en: Withdraw minimum (in $)
vi: Rút tối thiểu (bằng đô la)

en: Withdraw processing time (in days)
vi: Rút tiền thời gian xử lý (tính theo ngày)

en: Withdraw processing time (in days) = ex : 3
vi: Rút lại thời gian xử lý (tính theo ngày) = ví dụ: 3

en: Trading configuration
vi: Cấu hình giao dịch

en: Trading fees (in %)
vi: Phí giao dịch (bằng%)

en: Order reference pattern
vi: Mẫu tham chiếu đơn đặt hàng

en: Real account configuration
vi: Cấu hình tài khoản thực

en: Enable real account
vi: Bật tài khoản thực

en: Practice account configuration
vi: Thực hành cấu hình tài khoản

en: Maximum free deposit (in $)
vi: Khoản tiền gửi tối đa miễn phí (bằng đô la Mỹ)

en: Maximum free deposit (in $) ex : 10000
vi: Số tiền nạp tối đa miễn phí (bằng $): 10000

en: Free deposit wallet receive
vi: Nhận tiền gửi miễn phí

en: Submited date
vi: Ngày được gửi

en: Status
vi: Trạng thái

en: Document name
vi: Tên tài liệu

en: Documents
vi: Các tài liệu

en: Not processed
vi: Không được xử lý

en: Processed
vi: Xử lý

en: Payment success
vi: Thanh toán thành công

en: Payment reference pattern
vi: Mẫu tham chiếu thanh toán

en: Enable SMTP
vi: Bật SMTP

en: SMTP Server
vi: Máy chủ SMTP

en: Your SMTP host server
vi: Máy chủ lưu trữ SMTP của bạn

en: SMTP Port
vi: Cổng SMTP

en: Your SMTP port
vi: Cổng SMTP của bạn

en: SMTP Security
vi: Bảo mật SMTP

en: SMTP User
vi: Người dùng SMTP

en: Your SMTP user
vi: Người dùng SMTP của bạn

en: SMTP Password
vi: Mật khẩu SMTP

en: Your SMTP password
vi: Mật khẩu SMTP của bạn

en: Email sender name
vi: Tên người gửi email

en: Support mail
vi: Thư hỗ trợ

en: Support Phone
vi: Điện thoại hỗ trợ

en: Support phone
vi: Hỗ trợ điện thoại

en: Support Address
vi: Địa chỉ hỗ trợ

en: DPO mail
vi: Thư DPO

en: DPO Phone
vi: Điện thoại DPO

en: DPO phone
vi: Điện thoại DPO

en: Send welcome mail
vi: Gửi thư chào mừng

en: Welcome mail subject
vi: Chủ đề thư chào mừng

en: Calendar credentials
vi: Thông tin đăng nhập lịch

en: Enable calendar
vi: Bật lịch

en: Calendar Client ID
vi: ID ứng dụng lịch

en: Your Calendar Client ID
vi: ID ứng dụng lịch của bạn

en: Calendar Client Secret
vi: Bí mật của ứng dụng khách lịch

en: Only show events in relation to enabled coins
vi: Chỉ hiển thị các sự kiện liên quan đến đồng tiền đã bật

en: News feed
vi: Nguồn cấp tin tức

en: Add news feed
vi: Thêm nguồn cấp tin tức

en: Your RSS Feed link
vi: Liên kết Nguồn cấp RSS của bạn

en: Add
vi: Thêm vào

en: Name feed
vi: Nguồn cấp dữ liệu tên

en: Twitter accounts
vi: Tài khoản Twitter

en: Add twitter account
vi: Thêm tài khoản twitter

en: Twitter name
vi: Tên Twitter

en: without
vi: không có

en: Social name
vi: Tên xã hội

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Amount paid
vi: Số tiền đã thanh toán

en: Wallet received
vi: Đã nhận được ví tiền

en: Amount received
vi: Số tiền nhận được

en: Payment gateway
vi: Cổng thanh toán

en: Proof
vi: Bằng chứng

en: Modify balance
vi: Sửa đổi số dư

en: Select balance
vi: Chọn số dư

en: Modification type
vi: Loại sửa đổi

en: Modification value
vi: Giá trị sửa đổi

en: Add modification
vi: Thêm sửa đổi

en: Card
vi: Thẻ

en: Balances
vi: Số dư

en: Remove
vi: Tẩy

en: Last location
vi: Vị trí cuối cùng

en: Currency use
vi: Sử dụng tiền tệ

en: Signup with
vi: Đăng ký với

en: Identity verification
vi: Xác minh danh tính

en: 2 Step Authentification
vi: Xác thực 2 bước

en: User status
vi: Tâm trạng người dùng

en: Login history
vi: Lịch sử đăng nhập

en: More details
vi: Biết thêm chi tiết

en: Deposit history
vi: Lịch sử tiền gửi

en: Total
vi: Toàn bộ

en: Value in BTC
vi: Giá trị trong BTC

en: Value in USD
vi: Giá trị bằng USD

en: Withdraw method
vi: Phương thức rút tiền

en: Date
vi: Ngày

en: Ask a widthdraw
vi: Hỏi chiều rộng

en: WITHDRAW
vi: RÚT TIỀN

en: Choose receiver account
vi: Chọn tài khoản người nhận

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Next
vi: Kế tiếp

en: Notification's configuration complete.
vi: Hoàn thành cấu hình của thông báo.

en: Your PushBullet Access Token
vi: Mã thông báo truy cập PushBullet của bạn

en: Remove token
vi: Xóa mã thông báo

en: You are premium !
vi: Bạn là cao cấp!

en: left
vi: trái

en: Main settings
vi: Cài đặt chính

en: Period
vi: Giai đoạn

en: Colour
vi: Màu

en: Thickness
vi: Độ dày

en: Reset
vi: Cài lại

en: Apply
vi: Ứng dụng

en: Entrer your Google Authenticator Code
vi: Nhập mã Google Authenticator của bạn

en: Enter your Google Authenticator Code
vi: Nhập mã Google Authenticator của bạn

en: Balances valued less than 0.001 BTC
vi: Số dư có giá trị nhỏ hơn 0,001 BTC

en: Hide small balance
vi: Ẩn số dư nhỏ

en: Estimate value
vi: Giá trị ước tính

en: Value in
vi: Giá trị trong

en: Deposit
vi: Tiền gửi

en: Google Authentification is enable !
vi: Google Authentification được bật!

en: Set as done
vi: Đặt làm xong

en: Close
vi: Gần

en: Google Authenticator code is invalid
vi: Mã Google Authenticator không hợp lệ

en: You will receive a widthdraw confirmation by email
vi: Bạn sẽ nhận được xác nhận rút gọn bằng email

en: Widthdraw filter
vi: Bộ lọc Widthdraw

en: Default
vi: Mặc định

en: Not confirmed
vi: Không được xác nhận

en: Done
vi: Làm xong

en: Payment filter
vi: Bộ lọc thanh toán

en: Need to be approved
vi: Cần được phê duyệt

en: Paid
vi: Đã thanh toán

en: Not paid
vi: Chưa thanh toán

en: All payments
vi: Tất cả các khoản thanh toán

en: Ask a proof
vi: Hỏi bằng chứng

en: Bank ref.
vi: Ngân hàng ref.

en: Proof received
vi: Đã nhận được bằng chứng

en: In pending
vi: Đang chờ

en: All widthdraw
vi: Tất cả chiều rộng

en: Withdraw reference pattern
vi: Rút mẫu tham chiếu

en: Withdraw filter
vi: Thu hồi bộ lọc

en: Withdraw infos
vi: Rút tiền

en: year
vi: năm

en: month
vi: tháng

en: week
vi: tuần

en: hour
vi: giờ

en: minute
vi: phút

en: second
vi: thứ hai

en: ago
vi: trước đây

en: Bank transfert
vi: Chuyển khoản ngân hàng

en: Deposit amount
vi: Số tiền gửi

en: Fill up
vi: Lâp đây

en: It's free
vi: Nó miễn phí

en: You will receive
vi: Bạn sẽ nhận

en: Add real funds
vi: Thêm tiền thật

en: Minimal deposit
vi: Tiền gửi tối thiểu

en: Enable credit card
vi: Bật thẻ tín dụng

en: Stipe private key
vi: Khóa riêng

en: Your Stripe API Key
vi: Khóa API sọc của bạn

en: Enable Paypal
vi: Bật Paypal

en: Enable Paypal Live mode
vi: Bật chế độ Trực tiếp Paypal

en: Paypal client ID
vi: ID khách hàng Paypal

en: Your paypal client ID
vi: ID khách hàng paypal của bạn

en: Paypal Client Secret
vi: Bí mật của khách hàng Paypal

en: Your paypal client Secret
vi: Khách hàng paypal của bạn bí mật

en: Enable Blockonomics
vi: Bật tính năng chặn

en: Blockonomics Secret key
vi: Khóa bí mật

en: Your blockonomics secret key
vi: Khóa bí mật của bạn

en: Enable Fortumo
vi: Bật Fortumo

en: Fortumo Secret key
vi: Khóa bí mật của Fortumo

en: Your fortumo secret key
vi: Khóa bí mật của bạn

en: Fortumo Service key
vi: Khóa dịch vụ Fortumo

en: Your fortumo service key
vi: Khóa dịch vụ fortumo của bạn

en: Enable Coingate
vi: Bật Coingate

en: Enable CoinGate live mode
vi: Bật chế độ trực tiếp CoinGate

en: CoinGate Auth Token
vi: Mã thông báo CoinGate Auth

en: Your CoinGate Auth Token
vi: Mã xác thực CoinGate của bạn

en: CoinGate Receive Currency
vi: CoinGate Nhận tiền tệ

en: Enable Coinpayments
vi: Bật tính năng Thanh toán

en: Coinpayments Public Key
vi: Khóa công cộng Coinpayments

en: Your Coinpayments Public Key
vi: Khóa công cộng Coinpayments của bạn

en: Coinpayments Private Key
vi: Khóa riêng tư thanh toán

en: Your Coinpayments Private Key
vi: Khóa riêng tư Coinpayments của bạn

en: Coinpayments Marchand ID
vi: ID Marchand thanh toán

en: Your Coinpayments Marchand ID
vi: ID Marchpayments Marchand của bạn

en: Coinpayments IPN Secret
vi: Bí mật IPN của Coinpayments

en: Your Coinpayments IPN Secret
vi: Bí mật IPN Coinpayments của bạn

en: Enable Rave Flutterwave payment
vi: Bật thanh toán Rave Flutterwave

en: Sandbox mode Rave Flutterwave
vi: Chế độ hộp cát Rave Flutterwave

en: Rave Flutterwave Public Key
vi: Phím công cộng Rave Flutterwave

en: Your Rave Flutterwave Public Key
vi: Khóa công khai Rave Flutterwave của bạn

en: Rave Flutterwave Secret Key
vi: Phím bí mật Rave Flutterwave

en: Your Rave Flutterwave Secret Key
vi: Khóa bí mật Rave Flutterwave của bạn

en: Your Rave Flutterwave Payment title
vi: Tiêu đề thanh toán Rave Flutterwave của bạn

en: Rave Flutterwave Payment Prefix
vi: Tiền tố thanh toán Rave Flutterwave

en: Your Rave Flutterwave Payment prefix (ex : KRYP)
vi: Tiền tố thanh toán Rave Flutterwave của bạn (ví dụ: KRYP)

en: Enable Coinbase Commerce payment
vi: Bật thanh toán qua Commercebase

en: Coinbase commerce API Key
vi: Khóa API thương mại Coinbase

en: Your Coinbase commerce API Key
vi: Khóa API thương mại Coinbase của bạn

en: Coinbase commerce Payment Title
vi: Thương mại Coinbase

en: Your Coinbase commerce Payment title
vi: Thương hiệu Coinbase của bạn

en: Enable Mollie
vi: Bật Mollie

en: Your Mollie Key
vi: Khóa Mollie của bạn

en: Enable Payeer
vi: Bật Payeer

en: Payeer Shop ID
vi: ID cửa hàng Payeer

en: Your Payeer Shop ID
vi: ID cửa hàng Payeer của bạn

en: Payeer API Key
vi: Khóa API Payeer

en: Your Payeer API Key
vi: Khóa API Payeer của bạn

en: Enable Bank transfert
vi: Bật chuyển khoản ngân hàng

en: Bank transfert maximum at the same time
vi: Chuyển khoản ngân hàng tối đa cùng một lúc

en: Bank transfert proof enabled
vi: Đã bật bằng chứng chuyển khoản ngân hàng

en: Bank transfert maximum proof
vi: Chứng từ tối đa chuyển khoản ngân hàng

en: Your Gemini Key
vi: Khóa Gemini của bạn

en: Your Gemini Secret
vi: Bí mật Gemini của bạn

en: Select your platform
vi: Chọn nền tảng của bạn

en: Live
vi: Trực tiếp

en: Cron time
vi: Thời gian Cron

en: Last update
vi: Cập nhật cuối cùng

en: Sync delay
vi: Độ trễ đồng bộ hóa

en: Add additional page
vi: Thêm trang bổ sung

en: Page name
vi: Tên trang

en: Page URL
vi: URL trang

en: Page icon (ex : lnr-home)
vi: Biểu tượng trang (ví dụ: lnr-home)

en: Or page icon svg
vi: Hoặc biểu tượng trang svg

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: SVG Picture
vi: Ảnh SVG

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Vô hiệu hóa

en: Create new bank transfert
vi: Tạo chuyển khoản ngân hàng mới

en: Pending
vi: Đang chờ xử lý

en: Details
vi: Chi tiết

en: Verified
vi: Đã xác minh

en: Canceled
vi: Đã hủy

en: Declined
vi: Bị từ chối

en: Your Hitbtc Key
vi: Khóa Hitbtc của bạn

en: Your Hitbtc Secret
vi: Bí mật Hitbtc của bạn

en: Your Bitbank Key
vi: Khóa Bitbank của bạn

en: Your Bitbank Secret
vi: Bí mật Bitbank của bạn

en: User level
vi: Cấp người dùng

en: Expire in
vi: Hết hạn trong

en: Back to login
vi: Quay lại đăng nhập

en: Let's go !
vi: Đi nào !

en: Welcome
vi: Chào mừng

en: Let's configure together your Dashboard.
vi: Hãy cùng cấu hình Trang tổng quan của bạn.

en: Select your language
vi: chọn ngôn ngữ của bạn

en: Select your currency
vi: Chọn loại tiền tệ của bạn

en: Select your favorites crypto
vi: Chọn mật mã yêu thích của bạn

en: left need to be selected
vi: còn lại cần phải được lựa chọn

en: Configuration complete !
vi: Hoàn tất cấu hình!

en: will now refresh
vi: bây giờ sẽ làm mới

en: Enable Perfect Money payment
vi: Bật thanh toán bằng Perfect Money

en: Perfect Money Payee Account
vi: Tài khoản người nhận tiền hoàn hảo

en: Your Perfect Money Payee Account
vi: Tài khoản người nhận tiền hoàn hảo của bạn

en: Mobile, browser, windows notifications
vi: Thông báo trên thiết bị di động, trình duyệt, cửa sổ

en: Create price alert
vi: Tạo cảnh báo giá

en: I need help !
vi: Tôi cần giúp đỡ !

en: Download PushBullet app on your phone (available for Android & iOS)
vi: Tải xuống ứng dụng PushBullet trên điện thoại của bạn (có sẵn cho Android và iOS)

en: Create an account on it
vi: Tạo một tài khoản trên đó

en: Connect with your new account here
vi: Kết nối với tài khoản mới của bạn tại đây

en: Go on <b>Settings</b> > <b>Account</b> and create an <b>Access token</b>
vi: Bật <b> Cài đặt </ b>> <b> Tài khoản </ b> và tạo <b> Mã thông báo truy cập </ b>

en: Copy the key and paste it on the fill and click on save.
vi: Sao chép khóa và dán vào điền và nhấp vào lưu.

en: An notification will be sent to check if connexion is successful.
vi: Một thông báo sẽ được gửi để kiểm tra xem kết nối có thành công hay không.

en: Premium wait you !
vi: Đặc biệt chờ bạn!

en: More than 2000 crypto currencies
vi: Hơn 2000 loại tiền điện tử

en: Be alerted when an indicator grows or falls
vi: Được cảnh báo khi chỉ báo tăng hoặc giảm

en: Responsive on mobile and tablet
vi: Đáp ứng trên thiết bị di động và máy tính bảng

en: News and social posts at the same place
vi: Tin tức và bài đăng trên mạng xã hội ở cùng một nơi

en: Support
vi: Ủng hộ

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Contact DPO
vi: Liên hệ với DPO

en: Your Binance Key
vi: Khóa Binance của bạn

en: Your Binance Secret
vi: Bí mật Binance của bạn

en: Cardholder name
vi: Tên chủ thẻ

en: Card number
vi: Số thẻ

en: Expiration
vi: Hết hạn

en: cryptocurrencies
vi: tiền điện tử

en: No order to show
vi: Không có thứ tự hiển thị

en: Premium
vi: Phí bảo hiểm

en: Verify your identiy
vi: Xác minh danh tính của bạn

en: Estimate balance
vi: Số dư ước tính

en: 1m
vi: 1 triệu

en: 2w
vi: 2 tuần

en: 7d
vi: 7 ngày

en: 1d
vi: 1 ngày

en: 12h
vi: 12 giờ

en: 2h
vi: 2 giờ

en: 1h
vi: 1 giờ

en: 30min
vi: 30 phút

en: Line
vi: Hàng

en: Indicators
vi: Các chỉ số

en: Export
vi: Xuất khẩu

en: Alert
vi: Cảnh báo

en: Drawing
vi: Vẽ

en: Trend Line
vi: Đường xu hướng

en: Text
vi: Bản văn

en: Create a new alert
vi: Tạo thông báo mới

en: % Fees
vi: % Phí

en: Cryptocurrency withdraw agreement
vi: Hợp đồng rút tiền điện tử

en: Decline
vi: Từ chối

en: Agree
vi: Đồng ý

en: Cryptocurrency deposit agreement
vi: Thỏa thuận ký quỹ tiền điện tử

en: Enable news popup
vi: Bật bật tin tức

en: News popup title
vi: Tiêu đề bật lên tin tức

en: Your news popup title
vi: Tiêu đề bật lên tin tức của bạn

en: News popup video (put blank for not show video)
vi: Video bật lên tin tức (để trống để không hiển thị video)

en: News popup description
vi: Tin tức bật lên mô tả

en: Advert users
vi: Người dùng quảng cáo

en: Enable intro
vi: Bật giới thiệu

en: Withdraw fees (in %)
vi: Phí rút tiền (tính bằng%)

en: Bank transfert alert when withdraw currency is not crypto-currency
vi: Thông báo chuyển khoản ngân hàng khi rút tiền không phải là tiền điện tử

en: Cryptocurrencies allowed for bank transfert withdraw
vi: Tiền điện tử được phép rút tiền qua ngân hàng

en: Estimate balance in
vi: Ước tính số dư trong

en: Edit profile
vi: Chỉnh sửa hồ sơ

en: Bank transfert deposit agreement
vi: Thỏa thuận ký quỹ chuyển khoản ngân hàng

en: Blockonomics payment Fees (in %)
vi: Phí thanh toán theo khối (tính bằng%)

en: Your blockonomics payment fees (in %)
vi: Phí thanh toán của bạn (tính bằng%)

en: Fortumo payment Fees (in %)
vi: Phí thanh toán Fortumo (bằng%)

en: Your fortumo payment fees (in %)
vi: Phí thanh toán fortumo của bạn (bằng%)

en: CoinGate payment Fees (in %)
vi: Phí thanh toán CoinGate (bằng%)

en: Your coingate payment fees (in %)
vi: Phí thanh toán tổng hợp của bạn (tính bằng%)

en: Coinpayments payment Fees (in %)
vi: Phí thanh toán trả sau (bằng%)

en: Your coinpayment payment fees (in %)
vi: Phí thanh toán coinpayment của bạn (bằng%)

en: Rave Flutterwave payment Fees (in %)
vi: Phí thanh toán Rave Flutterwave (tính bằng%)

en: Your rave flutterwave payment fees (in %)
vi: Rave của bạn flutterwave lệ phí thanh toán (trong%)

en: Coinbase commerce payment Fees (in %)
vi: Phí thanh toán thương mại Coinbase Phí (bằng%)

en: Your coinbase commerce payment fees (in %)
vi: Phí thanh toán thương mại coinbase của bạn (tính bằng%)

en: Mollie payment Fees (in %)
vi: Phí thanh toán Mollie (bằng%)

en: Your mollie payment fees (in %)
vi: Phí thanh toán của bạn (bằng%)

en: Payeer payment Fees (in %)
vi: Phí thanh toán của người trả tiền (bằng%)

en: Your payeer payment fees (in %)
vi: Phí thanh toán của người trả tiền của bạn (bằng%)

en: Bank transfert payment Fees (in %)
vi: Phí chuyển khoản ngân hàng (bằng%)

en: Your bank transfert payment fees (in %)
vi: Phí chuyển khoản ngân hàng của bạn (bằng%)

en: Add new
vi: Thêm mới

en: Bank accounts
vi: Tài khoản ngân hàng

en: Add new bank account
vi: Thêm tài khoản ngân hàng mới

en: Bank account name
vi: tên tài khoản ngân hàng

en: Your bank account name
vi: Tên tài khoản ngân hàng của bạn

en: Bank account currency
vi: Tài khoản tiền tệ của ngân hàng

en: Bank account IBAN
vi: Tài khoản ngân hàng IBAN

en: Bank account BIC
vi: Tài khoản ngân hàng BIC

en: Your bank account BIC
vi: Tài khoản ngân hàng của bạn BIC

en: Bank account address
vi: Địa chỉ tài khoản ngân hàng

en: Your bank account address
vi: Địa chỉ tài khoản ngân hàng của bạn

en: Bank account owner name
vi: Tên chủ sở hữu tài khoản ngân hàng

en: Your bank account owner name
vi: Tên chủ sở hữu tài khoản ngân hàng của bạn

en: * This is optional
vi: * Đây là tùy chọn

en: Your bank account currency
vi: Tiền tệ tài khoản ngân hàng của bạn

en: Your bank account IBAN
vi: Tài khoản ngân hàng của bạn IBAN

en: Delete
vi: Xóa bỏ

en: You can choose beetween 'Page icon' and 'Page icon svg' (Page icon is priority) - List icons available here
vi: Bạn có thể chọn beetween 'Page icon' và 'Page icon svg' (biểu tượng trang là ưu tiên) - Danh sách các biểu tượng có sẵn ở đây

en: You will receive a email confirmation
vi: Bạn sẽ nhận được xác nhận qua email

en: Please follow this step for complete your withdrawal request.
vi: Vui lòng thực hiện theo bước này để hoàn tất yêu cầu rút tiền của bạn.

en: You need to have at least
vi: Bạn cần phải có ít nhất

en: You don't have any filled balance available
vi: Bạn không có bất kỳ số dư đầy đủ nào

en: Total in
vi: Tổng số in␣

en: You need to setup a widthdraw method
vi: Bạn cần phải thiết lập một phương pháp widthdraw

en: Bank account BIC/SWIFT
vi: Tài khoản ngân hàng BIC / SWIFT

en: Your bank account BIC/SWIFT
vi: Tài khoản ngân hàng của bạn BIC / SWIFT

en: Day range
vi: Phạm vi ngày

en: Open day
vi: Ngày khai trương

en: Volume 24H
vi: Khối lượng trực tiếp

en: Direct Volume
vi: Khối lượng trực tiếp

en: Load more data
vi: Tải thêm dữ liệu

en: Qty
vi: Số lượng

en: Gain
vi: Thu được

en: Price buy
vi: Giá mua

en: Disable chat
vi: Tắt trò chuyện

en: Total gain
vi: Tổng lợi ích

en: Confirmation
vi: Xác nhận

en: Unit price
vi: Đơn giá

en: Investment
vi: Đầu tư

en: Quantity
vi: Số lượng

en: Commission
vi: Uỷ ban

en: Confirm buying
vi: Xác nhận mua

en: New user
vi: Người dùng mới

en: Order passed
vi: Đơn đặt hàng đã qua

en: New subscription
vi: Đăng ký mới

en: Show withdraw receiver infos.
vi: Hiển thị thông tin người nhận rút tiền.

en: Process
vi: Quá trình

en: Hide details
vi: Ẩn chi tiết

en: Enable subscriptions
vi: Bật đăng ký

en: Enable free trial
vi: Bật dùng thử miễn phí

en: Free trial duration (in day)
vi: Thời gian dùng thử miễn phí (tính theo ngày)

en: Free trial duration
vi: Thời gian dùng thử miễn phí

en: Premium features
vi: Tính năng cao cấp

en: Free users features
vi: Tính năng người dùng miễn phí

en: Add a new plan
vi: Thêm gói mới

en: Name plan
vi: Tên gói

en: Price total
vi: Tổng giá

en: Duration in days
vi: Thời lượng trong ngày

en: Duration
vi: Thời lượng

en: Add this plan
vi: Thêm gói này

en: Plans available
vi: Kế hoạch có sẵn

en: Price plan
vi: Bảng giá

en: Duration in month
vi: Thời lượng trong tháng

en: Price per month
vi: Giá mỗi tháng

en: Account
vi: Tài khoản

en: Exchanges
vi: Trao đổi

en: Total Free
vi: Tổng số miễn phí

en: Total Used
vi: Tổng số đã sử dụng

en: Order Ref.
vi: Đặt hàng Ref.

en: Ordered price
vi: Giá đặt hàng

en: Current price
vi: Giá hiện tại

en: Evolution
vi: Sự phát triển

en: Enable identity system
vi: Bật hệ thống nhận dạng

en: Block trading without identity verification
vi: Chặn giao dịch không xác minh danh tính

en: Block deposit without identity verification
vi: Chặn khoản tiền gửi không xác minh danh tính

en: Block withdraw without identity verification
vi: Chặn rút tiền mà không xác minh danh tính

en: Approve
vi: Phê duyệt

en: Identity ID
vi: ID nhận dạng

en: Identity step name
vi: Tên bước nhận dạng

en: Identity step description
vi: Mô tả bước nhận dạng

en: Identity order
vi: Thứ tự nhận dạng

en: Down order
vi: Thứ tự xuống

en: Up order
vi: Lên thứ tự

en: Add new identity step
vi: Thêm bước nhận dạng mới

en: Your step name
vi: Tên bước của bạn

en: Your step description
vi: Mô tả bước của bạn

en: Identity step type
vi: Loại bước nhận dạng

en: Upload new document
vi: Tải lên tài liệu mới

en: Choose in document type list
vi: Chọn trong danh sách loại tài liệu

en: Enable identity upload with webcam
vi: Bật tải lên danh tính với webcam

en: Webcam document ratio
vi: Tỷ lệ tài liệu webcam

en: Ration (Width / Height)
vi: Khẩu phần (Chiều rộng / Chiều cao)

en: Ratio (Width / Height)
vi: Tỷ lệ (Chiều rộng / Chiều cao)

en: Document identity list
vi: Danh sách nhận dạng tài liệu

en: Add new identity document
vi: Thêm tài liệu nhận dạng mới

en: Your document name
vi: Tên tài liệu của bạn

en: Holding
vi: Giữ

en: Market Value
vi: Giá trị thị trường

en: Profit / Loss
vi: Mất lợi nhuận

en: Wallet
vi: Ví tiền

en: Validate bank transfert
vi: Xác thực chuyển khoản ngân hàng

en: Transfert received date
vi: Ngày nhận được chuyển

en: Bank account received
vi: Đã nhận được tài khoản ngân hàng

en: Bank transfert reference
vi: Tham chiếu chuyển khoản ngân hàng

en: Amount received in bank account
vi: Số tiền nhận được trong tài khoản ngân hàng

en: Amount transfered to the user account
vi: Số tiền được chuyển vào tài khoản người dùng

en: User will receive
vi: Người dùng sẽ nhận được

en: Dark
vi: Tối

en: White
vi: trắng

en: Enable Donation
vi: Kích hoạt đóng góp

en: Donation text
vi: Văn bản đóng góp

en: Your donation text
vi: Văn bản đóng góp của bạn

en: Donation address list
vi: Danh sách địa chỉ đóng góp

en: Put 1 address per line
vi: Đặt 1 địa chỉ trên mỗi dòng

en: Line format : BTC:ADDRESS
vi: Định dạng đường: BTC: ADDRESS

en: PUT A SMILE ON OUR FACES AND SUPPORT US BY DONATING :)
vi: PUT A SMILE ON FACES CỦA CHÚNG TÔI VÀ H SUP TRỢ CHÚNG TÔI BỞI DONATING :)

en: Transactions history
vi: Lịch sử giao dịch

en: Description
vi: Sự miêu tả

en: Reference ...
vi: Tài liệu tham khảo ...

en: Reference
vi: Tài liệu tham khảo

en: deposit
vi: tiền gửi

en: widthdraw
vi: chiều rộng

en: Dépot
vi: Kho chứa

en: Unknown
vi: không xác định

en: BUY order done
vi: Đã hoàn tất đơn đặt hàng

en: SELL order done
vi: Đã hoàn thành đơn đặt hàng

en: SELL ORDER DONE
vi: BÁN ĐƠN ĐẶT HÀNG

en: BUY ORDER DONE
vi: MUA ĐƠN ĐẶT HÀNG

en: Add a new item
vi: Thêm mục mới

en: Your GDAX Key
vi: Khóa GDAX của bạn

en: Your GDAX Pass
vi: Thẻ GDAX của bạn

en: Your GDAX Secret
vi: Bí mật GDAX của bạn

en: Your Bitmex ID
vi: ID Bitmex của bạn

en: Your Bitmex Secret
vi: Bí mật Bitmex của bạn

en: Your OKCoin Key
vi: Khóa OKCoin của bạn

en: Your OKCoin Secret
vi: Bí mật OKCoin của bạn

en: Your Luno Key ID
vi: ID khóa Luno của bạn

en: Your Luno Secret
vi: Luno Secret của bạn

en: Your Coinex Key
vi: Khóa Coinex của bạn

en: Your Coinex Secret
vi: Bí mật Coinex của bạn

en: Your Btcmarket Key
vi: Khóa Btcmarket của bạn

en: Your Btcmarket Secret
vi: Bí mật Btcmarket của bạn

en: Your Livecoin Key
vi: Khóa Livecoin của bạn

en: Your Livecoin Secret
vi: Bí mật Livecoin của bạn

en: Your Quoinex Token ID
vi: ID mã thông báo Quoinex của bạn

en: Your Quoinex Secret
vi: Bí mật Quoinex của bạn

en: Your Exmo Key
vi: Khóa Exmo của bạn

en: Your Exmo Secret
vi: Bí mật Exmo của bạn

en: Your YoBit Key
vi: Khóa YoBit của bạn

en: Your YoBit Secret
vi: Bí mật YoBit của bạn

en: Your Kucoin Key
vi: Khóa Kucoin của bạn

en: Your Kucoin Private
vi: Riêng tư Kucoin của bạn

en: Your CEX Key
vi: Khóa CEX của bạn

en: Your CEX Secret
vi: Bí mật CEX của bạn

en: Your CEX UID
vi: UEX CEX của bạn

en: My orders
vi: Đơn đặt hàng của tôi

en: Size
vi: Kích thước

en: Limit price
vi: Giá giới hạn

en: Place buy order
vi: Đặt lệnh mua

en: Place sell order
vi: Đặt lệnh bán

en: Method
vi: phương pháp

en: You need to be logged at Coinex
vi: Bạn cần phải đăng nhập tại Coinex

en: Enable live trading
vi: Bật giao dịch trực tiếp

en: Login with Coinex
vi: Đăng nhập với Coinex

en: Week profit
vi: Lợi nhuận hàng tuần

en: Leaderboard
vi: Bảng dẫn đầu

en: Enable leaderboard (native trading need to be enabled)
vi: Bật bảng xếp hạng (cần phải bật giao dịch gốc)

en: Active
vi: Hoạt động

en: Every
vi: Mỗi

en: Starting pair when new user signup
vi: Bắt đầu cặp khi đăng ký người dùng mới

en: Only 1 pair is allowed
vi: Chỉ cho phép 1 cặp

en: Starting watching list pair when new user signup
vi: Bắt đầu xem cặp danh sách khi đăng ký người dùng mới

en: 1 pair each for each line
vi: 1 cặp cho mỗi dòng

en: Format : MARKET:SYMBOL/CURRENCY
vi: Định dạng: THỊ TRƯỜNG: SYMBOL / CURRENCY

en: You need to be logged at Livecoin
vi: Bạn cần đăng nhập vào Livecoin

en: Login with Livecoin
vi: Đăng nhập với Livecoin

en: Email not valid
vi: Email không hợp lệ

en: You need to be logged at Yobit
vi: Bạn cần phải đăng nhập tại Yobit

en: Login with Yobit
vi: Đăng nhập với Yobit

en: Based on all wallet
vi: Dựa trên tất cả các ví

en: Your Poloniex Key
vi: Khóa Poloniex của bạn

en: Your Poloniex Secret
vi: Bí mật Poloniex của bạn

en: Your trial version have expired !
vi: Phiên bản dùng thử của bạn đã hết hạn!

en: Become
vi: Trở nên

en: You will be charged
vi: Bạn sẽ bị tính phí

en: for
vi: cho

en: months
vi: tháng

en: Your Kraken Key
vi: Khóa Kraken của bạn

en: Your Kraken Private
vi: Kraken của bạn riêng tư

en: will be ready for you !
vi: sẽ sẵn sàng cho bạn!

en: You need to be logged at Binance
vi: Bạn cần đăng nhập vào Binance

en: Login with Binance
vi: Đăng nhập với Binance

en: You need to be logged at Poloniex
vi: Bạn cần đăng nhập tại Poloniex

en: Login with Poloniex
vi: Đăng nhập với Poloniex

en: You need to be logged at Exmo
vi: Bạn cần phải đăng nhập tại Exmo

en: Login with Exmo
vi: Đăng nhập bằng Exmo

en: View the article
vi: Xem bài viết

en: Your Bittrex Key
vi: Khóa Bittrex của bạn

en: Your Bittrex Secret
vi: Bí mật Bittrex của bạn

en: You need to be logged at Kraken
vi: Bạn cần đăng nhập vào Kraken

en: Login with Kraken
vi: Đăng nhập bằng Kraken

en: Markets
vi: Thị trường

en: Hide market (native trading need to be enabled)
vi: Ẩn thị trường (cần phải bật giao dịch gốc)

en: Hide orders book
vi: Ẩn đơn đặt hàng

en: Load orders book
vi: Tải đơn đặt hàng

en: Create an alert when ...
vi: Tạo thông báo khi ...

en: Price is above
vi: Giá trên

en: Price is bellow
vi: Giá là dưới đây

en: Password not match
vi: Mật khẩu không khớp
